    Tụ bù Shizuki 3 pha 415V-50Hz-50kVAr RF-T41550
    THÁI THÀNH ELECTRIC
    » Địa chỉ: 87 Hải Thượng Lãn Ông, Phường 10, Quận 5, TP.HCM
    »ĐT: (028) 3853 5538 – (028) 3955 6919 – (028) 3955 7737
    » Hotline: 0938 907 881 – 0908 407 764
    » Email: nguyetthaithanh@gmail.com
    Xem cataloge tại đây!
    Mã sản phẩm: RF-T41550 Danh mục: Tụ bù SHIZUKI Thẻ: Thiết bị điện Shizuki
    SẢN PHẨM MỚI
    Vỏ tủ bù 120KVAR
    Đọc tiếp
    -10%
    Dây cáp điện LION VCm1.5
    592.000₫ Giá gốc là: 592.000₫.532.800₫Giá hiện tại là: 532.800₫.
    Thêm vào giỏ hàng
    DÂY CÁP ĐIỆN LION 4 LÕI ĐỒNG
    Đọc tiếp
    DÂY CÁP ĐIỆN LION 1 LÕI ĐỒNG
    Dây Điện Mềm Lion
    Dây Cáp Điện LION
    CADIVI – Cáp điện lực hạ thế
    CADIVI – CVV – 300/500 V CÁP ĐIỆN LỰC, RUỘT ĐỒNG, CÁCH ĐIỆN PVC, VỎ PVC
    Tủ ổ cắm TT04
    Tủ công tơ TT06
    Tủ công tơ TT05
    Tủ công tơ TT04
    Tủ công tơ TT01
    Tủ ổ cắm 1 cánh TT02
    Tủ Composite TT06
    Thang cáp TT06
    Thang cáp TT05
    Máng cáp TT08
    • Mô tả
    • Đánh giá (1)
    Thông số Tụ bù Shizuki RF-T41550 (415V, 50Hz, 50kVAr):
    – Tụ dầu 3 pha
    – Điện áp làm việc định mức: 415V
    – Công suất phản kháng định mức: 50kVAr (tại tần số 50Hz)
    – Dòng điện định mức:
    – Điện dung định mức:
    – Tần số định mức: 50Hz / 60Hz
    – Kích thước (HxWxD): 400 x 200 x 90mm
    – Khối lượng: 8.0kg
    1 đánh giá cho Tụ bù Shizuki 3 pha 415V-50Hz-50kVAr RF-T41550