    Contactor LS 3P – 100A-Coil: 220VAC-MC-100a – 4
    Danh mục: Sản phẩm phân phối, Thiết bị điện LS Thẻ: Contactor, thiết bị điện ls
    SẢN PHẨM MỚI
    Vỏ tủ bù 120KVAR
    Đọc tiếp
    -10%
    Dây cáp điện LION VCm1.5
    592.000₫ Giá gốc là: 592.000₫.532.800₫Giá hiện tại là: 532.800₫.
    Thêm vào giỏ hàng
    DÂY CÁP ĐIỆN LION 4 LÕI ĐỒNG
    Đọc tiếp
    DÂY CÁP ĐIỆN LION 1 LÕI ĐỒNG
    Dây Điện Mềm Lion
    Dây Cáp Điện LION
    CADIVI – Cáp điện lực hạ thế
    CADIVI – CVV – 300/500 V CÁP ĐIỆN LỰC, RUỘT ĐỒNG, CÁCH ĐIỆN PVC, VỎ PVC
    Tủ ổ cắm TT04
    Tủ công tơ TT06
    Tủ công tơ TT05
    Tủ công tơ TT04
    Tủ công tơ TT01
    Tủ ổ cắm 1 cánh TT02
    Tủ Composite TT06
    Thang cáp TT06
    Thang cáp TT05
    Máng cáp TT08
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Contactor LS 3P – 100A-Coil: 220VAC-MC-100a – 4 có
    • Công suất: 100A
    • Số pha: 3
    • Điện áp cuộn dây: 220V