    Contactor LS 3P – 12A – Coil:220VAC-MC-12a -1
    SẢN PHẨM MỚI
    Vỏ tủ bù 120KVAR
    Đọc tiếp
    -10%
    Dây cáp điện LION VCm1.5
    592.000₫ Giá gốc là: 592.000₫.532.800₫Giá hiện tại là: 532.800₫.
    Thêm vào giỏ hàng
    DÂY CÁP ĐIỆN LION 4 LÕI ĐỒNG
    Đọc tiếp
    DÂY CÁP ĐIỆN LION 1 LÕI ĐỒNG
    Dây Điện Mềm Lion
    Dây Cáp Điện LION
    CADIVI – Cáp điện lực hạ thế
    CADIVI – CVV – 300/500 V CÁP ĐIỆN LỰC, RUỘT ĐỒNG, CÁCH ĐIỆN PVC, VỎ PVC
    Tủ ổ cắm TT04
    Tủ công tơ TT06
    Tủ công tơ TT05
    Tủ công tơ TT04
    Tủ công tơ TT01
    Tủ ổ cắm 1 cánh TT02
    Tủ Composite TT06
    Thang cáp TT06
    Thang cáp TT05
    Máng cáp TT08
    • Mô tả
    • Đánh giá (0)
    Contactor LS 3P – 100A-Coil: 220VAC-MC-100a – 4 có
    • Công suất: 100A
    • Số pha: 3
    • Điện áp cuộn dây: 220V
    • Tiếp điểm phụ được tích hợp sẵn
    • Mặt che chống bụi và chống tiếp xúc
    • Cuộn dây điều khiển có thể thay thế lẫn nhau.
    Đánh giá
    Chưa có đánh giá nào.
    Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.
    Sản phẩm tương tự
    MT-63 – 34-50A – Relay Nhiệt LS
    VCB Susol LS – 630A – 20kA – VL-06P-20A-06
    Contactor LS 3P – 100A-Coil: 220VAC-MC-100a – 4
    Rờ Le Thời Gian Timer Yongsung YSLT-F00 51
    Khởi động từ 3 pha MC-6a, MC-9a, MC-12a, MC-18a – Thiết bị điện LS
    MT-12 – 1.6-2.5A – Relay Nhiệt LS
    Khởi động từ 3 pha MC-130a, MC-150a – Thiết bị điện LS
    MCCB LS 3P 40A 18kA – ABN53c